GOLDENSKIN
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากลองใช้ค่ะ แนะนำด้วยด่วนๆเลยค้าา

Go down

อยากลองใช้ค่ะ แนะนำด้วยด่วนๆเลยค้าา Empty อยากลองใช้ค่ะ แนะนำด้วยด่วนๆเลยค้าา

ตั้งหัวข้อ  ???? Mon Nov 09, 2009 3:19 am

สนใจใช้ครีมอะค่ะ แต่ไม่รู้ใช้ตัวไหน แนะนำหน่อยคะ เป็นคนที่มีผิวหน้าแบบนี้นะคะ (สิวอักเสบบริเวณแก้ม มีลักษณะเม็ดแดงๆ แต่ไม่เยอะเท่าไหร่ แต่มันก้อไม่หายซักที แถมพอหายนะมันเป็นรอยดำอ่ะ หายช้าโคตรรๆเรยอะคร่ะ , แล้วก้ออยากหน้าขาวใสค่ะครีมตัวไหนดีอะคะ ที่สุดยอดเลยอ่ะ) เออปกติหน้าไม่แพ้ง่ายนะคะ ผิวมันนิสสๆ ค่ะ แนะนำครีมด้วยนะคะ สนจัยมากมายย .......อ่อถามอีกค่ะ ตกลงขายในเว็บรึป่าว งงมากเลย มีหน้าร้านป่ะคะ พอดีเห็นบอกมีสาขา2ที่ตลาดนคร ลาดกระบัง อ่ะค่ะ คืออ้อมก้อเรียนที่ลาดกระบัง เลยอยากทราบร้านอยุใกล้แถวนี้ปะคะ ไงก้อตอบกระทู้ให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน